Faili Ball Legends asọye

Ikore ti Riryu's Ball Ball wiwa ati be be lo.Lati igbimọ igbasilẹ rikurumenti ọrẹ

Fi ọrọ kan silẹ

O tun le fi awọn aworan ranṣẹ

O le kọ ohunkohun ninu aaye asọye bii ibeere olubere, ibeere si aaye naa, akoko sisọ akoko abbl.
Ṣe o nifẹ lati beere awọn ibeere ti awọn olubere, awọn ibeere si aaye naa, OBROLAN lati pa akoko.Anonymous tun kaabo! !

Fi ọrọ kan silẹ

O tun le fi awọn aworan ranṣẹ

Awọn ọrọ 26,947

  1. Ọpọlọpọ eniyan ti o ṣe Lejendi jẹ aṣiwere.

    Ṣe o ko mọ pe ila naa le ge asopọ lẹhin awọn iṣẹlẹ?

    Gbogbo wọn jẹ aṣiwere eniyan, ṣe kii ṣe wọn?

  2. Kini ohun ti o nifẹ si nipa gbogbo awọn ikọlu naa?
    Omugo ni mo le rẹrin lol

    Mo ro pe eniyan ti a npè ni Wanko tun jẹ yadi lẹwa.

    O dara, ọpọlọpọ eniyan lo wa ti o le ye ninu awọn ere nikan.

    Awọn nikan ohun lori mi lokan ni a sanwo fun awọn ere.

    Ju ọpọlọpọ awọn lailoriire eniyan lol

  3. Arakunrin ti a npè ni Dora buru pupọ ~

    Mo tumọ si, kii yoo jẹ igbadun lati ṣẹgun pẹlu awọn ikọlu ilana kan.

    O dara, eniyan ti o lagbara, diẹ sii ni ọkan-ti-a-iru.

    Lati isisiyi lo, Emi yoo fi gbogbo oruko awon eniyan buruku yii sori ero ayelujara.

    idọti buruku

  4. Mo n ṣiṣẹ PvP
    Arakunrin kan ti a npè ni Auntie lati Osaka
    Ailagbara pupọ ati buburu pupọ ni wwwwwwwww

    O dara, paapaa ti awọn ohun kikọ miiran ba wa bi Goku, ko tumọ si ohunkohun ti eniyan ba ṣe nik.

  5. Ọpọlọpọ eniyan lo wa ti o jade ni PvP pẹlu awọn asopọ intanẹẹti buburu.

    Mo le ja bi idọti nikan.

    Egan Chinese eniyan...ti won ba didanubi ati gba agbara kan pupo ti owo.

    Maṣe ṣe awọn ere Japanese ni Kannada

  6. Jowo fun mi fun ibeere! Mo jẹ olubere fun bii ọsẹ mẹta. Mo n ronu nipa lilo gacha nitori Mo fẹ lati mu nọmba awọn kikọ sii ati siwaju ipele ti awọn ohun kikọ ti Mo ni, ṣugbọn ṣe o ṣee ṣe lati lo Super Masters Pack gacha? Inu mi yoo dun ti o ba le fun mi ni ero rẹ! e dupe.

  7. "Super Saiyan Got SS Son Goku & Vegeta Goku Veggie Tag" ti pin kaakiri.
    O dabi pe yoo rọrun lati ṣeto '' Ọmọ Ìdílé Ẹbi, '' eyiti o ti n ṣẹlẹ pupọ lati igba '' Legends Festival 2023 '' eyiti o bẹrẹ isubu to kọja.
    Pinpin LL jẹ toje.
    Inu mi dun pe emi ko ni "Super Saiyan Got SS Son Goku & Vegeta Goku Veggie Tag"!
    "Super Saiyan Got SS Son Goku & Vegeta Goku Veggie Tag" ko dabi pe o le gbe ni ipo ilera ti isiyi, ṣugbọn o dabi pe yoo ni anfani lati gbe nigbati" Yuunifra Pataki" ati "ZENKAI Kakusei" wa. .
    Ti iyẹn ba ṣẹlẹ, `` Trillion '' ninu ''Sun Family Party'' ati ''Goji 4'' ninu ''GT Party'' le nira.
    Ṣugbọn inu mi dun pe "aimọye" jẹ iyanjẹ pupọ ati pe emi ko le ṣẹgun!
    Isakoso!
    Mo n reti awọn eso ti "Yunifra Iyasoto" ati "ZENKAI Kakusei"!

    1. Ti ko tọ ❌
      Paapaa ni okeokun, ko si ni arọwọto fun awọn ere ti o wa ni Japan nikan, nibiti awọn tita ọja ti ga.
      Paapaa ni Japan, ti o ba tu ohun kikọ silẹ titun, awọn tita yoo wa ni awọn nọmba ẹyọkan.
      Ti ko ba si awọn oṣere Japanese ni Legends, gbogbo awọn lw ti ko le gba awọn nọmba ẹyọkan yoo parẹ. Paapa ti o ba jẹ ẹgbẹẹgbẹrun awọn olumulo ti nṣiṣe lọwọ, ṣiṣe sẹẹli ko si ni awọn nọmba ẹyọkan.

  8. Emi yoo ṣe funrararẹ. (Boya o yẹ ki o ko wo nitori pe o binu. Ma binu.)
    1 ninu 10 jẹ LL ni akoko 4 LL Ẹri Gasha (eyi ni Toki no Yusho).
    Badalot tun wa pẹlu. (Igba akoko)
    Woohoo!
    Oniyi!?
    Inu mi dun!
    Ti o dara ju isakoso!

  9. Goku ti o lagbara julọ ni a pe ni ihuwasi itiju ni okeokun, ṣugbọn Emi ko ro pe o jẹ itiju ti ihuwasi kan… Mo rii alaye yii lori Youtsube.

  10. Ni akoko to koja, Mo beere lọwọ awọn eniyan lori igbimọ ibeere olubere nipa awọn YouTubers ti a ṣe iṣeduro, ṣugbọn awọn YouTubers wo ni o wo? (Awọn arosọ YouTuber)
    Nipa ọna, Mo nigbagbogbo wo 92-san, Ponsilla-san, OKINA-san, Kamisoku no Crusher-san, ati Toshi-san.

  11. Mo wa pẹ ọjọ kan, ṣugbọn A ku Ọdun Tuntun gbogbo eniyan!
    Lana, nigbati Mo n wo YouTube Legends, gbogbo eniyan n sọ “Odun Tuntun!”, nitorinaa inu mi dun. (Kí nìdí? lol)
    Jẹ ki a ṣe ohun ti o dara julọ, Awọn arosọ, ati nireti pe iṣakoso yoo ṣe ohun ti o dara julọ ni 2024!
    Iru ULTRA ati awọn ipa (gẹgẹbi iṣẹgun ti a fi agbara mu) ṣe o ro pe yoo han ni 2024?
    Jowo je ki nmo.
    Bakannaa, Mo ti fa Cho-kun Gasha ti o wa lọwọlọwọ ni igba 8 (pẹlu ọkan ọfẹ), ṣugbọn ko si ọkan ninu rẹ ti o jade.
    ibanuje ··.
    Bawo ni gbogbo yin ṣe pẹ to?
    Jọwọ jẹ ki mi mọ nipa iyẹn paapaa!
    wo o··.

      1. o ṣeun fun esi rẹ!
        Iyẹn tọ.
        Mo tun lo GT Party lati akoko si akoko ...
        Ni ipari, GT ko ni agbara fun ọdun kan…
        ibanuje ··.
        Mo Iyanu boya Emi yoo lo GT Party ti o ba ni okun sii? Ohun ti mo ro niyen.
        Dajudaju o dabi wipe Oyaji's Gogeta 4 n bọ.
        Tikalararẹ, Emi yoo fẹ lati ri GT kẹhin Genkidama Goku's ULTRA.
        A yoo tẹsiwaju lati lo aaye yii ni 2024.
        今年 も よ ろ し く お し い す!
        Jẹ ki a tẹsiwaju lati gbadun Awọn arosọ ni 2024!

      1. Ma binu fun airọrun, ṣugbọn ninu awọn Lejendi mi
        Orukọ naa jẹ Apollo Choco Project.
        Emi yoo ni riri ti o ba le jẹ ki n mọ orukọ rẹ ni Legends ni kete ti akoko ba gba laaye.

        1. Orukọ mi ni Legends ni "Ryupeta".
          Emi ko ni anfani lati ṣe ni bayi nitori aini akoko, ṣugbọn Emi yoo fẹ lati ṣe laipẹ.
          Awọn akoko le wa nigbati a ko le ṣe bẹ nitori awọn ipo airotẹlẹ, ṣugbọn a mọriri oye rẹ ni iru awọn ọran bẹẹ.

  12. Ṣe Ultra lagbara ju?
    Emi yoo fẹ lati mọ bi a ṣe le ṣe pẹlu imọtara-ẹni-nìkan, Janemba, ati Vegetto Blue.
    Emi ko ni, nitorina Emi ko le ṣẹgun rara.
    Mo maa ṣubu ni ikọlu kan tabi gba ikọlu pataki kan, ṣugbọn ni ipari ti Mo gba pẹlu punch kan.

  13. @kecharouPei
    #Karikari Lágbára Àlàyé
    #Ẹbi ọdẹ ti o lagbara julọ
    #igbẹ
    #Yamaguchi agbegbe ti o lagbara julọ
    # Paapaa ti a ba rii iṣẹ mi, Mo le yago fun rẹ nipa fifi ara rẹ han bi eniyan olododo ti ara ẹni.
    #Orugbo Glan (Turtlehead)

    Mo n tenumo jade ni gbogbo ọjọ lati itoju ti mi ilosiwaju Karachi iyawo ati Karachi brat.
    Wọnyi buruku ni o wa irikuri nipa wahala iderun.
    A yoo duro ni X fun awọn alagbara julọ lati koju Wai ti agbegbe Yamaguchi ti o lagbara julọ.

    Pegopa (Pegosun), ti o jẹ ti ile ijọsin ati pe o ni igbasilẹ odaran ti o fẹran awọn ohun kikọ obirin
    Ti nṣiṣe lọwọ NEET HARU.
    Akobere ode jẹ tọ ngbe Gorin

  14. Gokufuri atuntẹ!
    Mo fe fa...
    Ṣugbọn awọn kirisita Chrono…
    Iwọ nkọ?
    Emi ko ni ọkan, nitorina Emi yoo fẹ lati gba ọkan...
    Jọwọ jẹ ki mi mọ ti o ba fẹ!

    1. Awọn Rising Rush Counter jẹ didanubi ti Mo tun rii awọn eniyan ti n lo.
      Ọpọlọpọ awọn aami ni o wa, ati pe Mo ro pe ko si ipalara ni lilo rẹ fun ọpọlọpọ awọn lilo gẹgẹbi Genealogy of Evil, Freeza Army, Ọmọ idile, ati Saiyan Lineage, ṣugbọn niwọn igba ti o jẹ iwa atijọ, o ṣeeṣe giga pe ao da po mo gacha tuntun lojo iwaju.

  15. O ṣeun fun 1000 Chrono Kirisita!
    Kini gbogbo yin gbero lati lo awọn Kirisita Chrono wọnyi fun?
    Kini o lo fun?
    Jọwọ jẹ ki mi mọ ti o ba fẹ.
    Nipa ọna, Mo lo fun Gasha ni "LEGENDS FESTIVAL STEP-UP Sen!! Universe 7"!
    Abajade jẹ LL Salvegeta...
    Hmm...
    Ofofo ni.
    O dara, niwon Emi ko ni ọkan, Mo ro pe o dara.
    Kini gbogbo yin ro ti LL Salvegeta ba jade?
    Jọwọ jẹ ki mi mọ nipa eyi pẹlu.
    DRALLGE jẹ ohun ti o dara julọ!

  16. Ti MO ba padanu konbo nitori gige atunṣe tabi yiyi pada, awọn eniyan wa ti o ina Rising ati pe o kuna laifọwọyi lati ina Rising, iyẹn jẹ aṣa bi?

    Otitọ ni pe nigba ti o ba pa atunṣe, iwọ yoo lu, nitorina o jẹ didanubi gaan, ṣugbọn iwọ ko gbẹkẹle orire pupọ?

  17. Ma binu fun ifiweranṣẹ pipẹ.Laipẹ Mo bẹrẹ ṣiṣere Awọn Lejendi, ati pe ẹya tuntun wa ti a pe ni Ajinde (Paikuhan/Gogeta) . Njẹ Gogeta yoo tẹsiwaju lati ni ipa ti Uniavi ti Paikuhan ni ṣaaju ajinde rẹ?Tabi kii yoo tẹsiwaju bi?Ti ẹnikẹni ba mọ jọwọ jẹ ki mi mọ. . .

  18. Mo n fun Shallot XNUMX irawọ lọwọlọwọ, ṣugbọn nigbati mo wo awọn eniyan miiran, Mo rii irawọ pupa kan.Ninu awọn ipin ati awọn itan wo ni MO le gba agbara Shallot's Z ninu ipenija itan? Ti o ba ṣeeṣe, jọwọ sọ fun mi gbogbo awọn ipin!

  19. Sakiyoko Shinozaki náà fara hàn nínú ìwé ìròyìn manga kan tí a mú jáde ní August XNUMX, XNUMX, tí a mú jáde ní ọjọ́ kìíní oṣù kọ̀ọ̀kan.

  20. Sakiyoko Shinozaki náà tún fara hàn nínú ìwé ìròyìn manga tí a mú jáde ní Tuesday, April XNUMX, XNUMX, tí a mú jáde ní ọjọ́ kẹẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n oṣooṣù.

  21. Sakiyoko Shinozaki náà fara hàn nínú ìwé ìròyìn manga tí a mú jáde ní Saturday, November XNUMX, XNUMX, tí a mú jáde ní ọjọ́ kejìdínlọ́gbọ̀n oṣooṣù.

  22. Sakiyoko Shinozaki náà fara hàn nínú ìwé ìròyìn manga tí a mú jáde ní January XNUMX, XNUMX, tí wọ́n ń jáde ní ọjọ́ kìíní oṣù kọ̀ọ̀kan.

  23. Sakiyoko Shinozaki tún fara hàn nínú ìwé ìròyìn manga tí a mú jáde ní Satidee, February XNUMXth, XNUMX, tí ń jáde ní ọjọ́ kẹrìnlá oṣù kọ̀ọ̀kan.

  24. Sakiyoko Shinozaki náà fara hàn nínú ìwé ìròyìn manga tí a mú jáde ní Saturday, July XNUMX, XNUMX, tí a mú jáde ní ọjọ́ kẹrìndínlógún oṣù kọ̀ọ̀kan.

  25. Orukọ Guild Universe XNUMX
    ID wrt97bwt
    O jẹ ẹgbẹ ọfẹ-lati-darapọ pẹlu ko si awọn asopọ idiju.
    Awọn aye 9 wa.Mo ni eniyan ti o le jo'gun nipa 100 million ojuami ni gbogbo igba.

  26. Sakiyoko Shinozaki náà fara hàn nínú ìwé ìròyìn manga tó jáde ní September XNUMX, XNUMX, tó máa ń jáde ní ọjọ́ kejìdínlọ́gbọ̀n lóṣooṣù.

  27. Lẹhin iranti aseye naa, Mo ṣe iyalẹnu boya Ginyu yoo wa bi fireemu LL ti o lagbara ajeji (bii 1718) laibikita jijẹ ihuwasi kekere alailẹgbẹ.
    Nipa mimu awọn ipo ṣẹ, Goku ti pe ni ibikibi ati awọn iyipada-ara pẹlu Ginyu, ati pẹlu iṣelọpọ LL, ara Goku jẹ tirẹ patapata.